ภญ. อาทิรัตน์ จารุกิจพิพัฒน์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ นำทีมผู้บริหารและพนักงาน โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ ร่วมงานเดินขบวนนฤมิตไพรด์ ที่จัดโดยคณะทำงานบางกอกนฤมิตไพรด์และกลุ่มขับเคลื่อนรณรงค์ความหลากหลายทางเพศ ทั้งภาคเอกชนและประชาชน เพื่อแสดงเจตนารมณ์ว่า บำรุงราษฎร์เป็นองค์กรที่เคารพและสนับสนุนในความแตกต่างหลากหลายในทุกด้านของมนุษย์ ทั้งเชื้อชาติ ศาสนา วัฒนธรรม เพศสภาพ และพร้อมดูแลทุกคนด้วยความเท่าเทียม โดยถือเป็นโอกาสฉลองครบรอบ 1 ปี Pride Clinic ที่เปิดให้บริการสำหรับกลุ่ม LGBTQ+ เพื่อส่งมอบการบริบาลทางการแพทย์ที่มีคุณภาพและปลอดภัยตามมาตรฐานสากล แก่ผู้ที่มีความต้องการด้านการปรับเพศสภาพอย่างครบวงจร
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 1378
หรือติดต่อคลินิก Pride
(Pride Clinic) ตั้งอยู่ที่อาคาร A (อาคารคลินิก)
ชั้น 16 เคาน์เตอร์ A (16A) โดยเปิดให้บริการทุกวัน
เวลา 8.00 – 20.00 น. หรือ email: prideclinic@bumrungrad.com
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น